
 

 
TBS MAKAO MAKUU 
Shirika la Viwango Tanzania 
Barabara ya Sam Nujoma / 
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam 
S. L. P. 9524  
DAR ES SALAAM, TANZANIA 
Simu Na: +255 22 245 0298/ 
+255 22 245 0206  
Nukushi:  +255 22 2450959  
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827 
Barua pepe: info@tbs.go.tz 
Tovuti: http://www.tbs.go.tz 
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya 
wateja: malalamiko@tbs.go.tz 
Twitter: TBS_Tanzania 
Instagram: tbs_Viwango 
 

TBS KANDA YA 
KATI 

Jengo la Kambarage 
S. L. P. 2956 
DODOMA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 26  2520310 

 

TBS KANDA YA 
ZIWA 

Jengo la NSSF, 
Ghorofa ya 3 
S. L. P. 1814 
MWANZA, 
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2505044 

 

TBS KANDA YA 
KASKAZINI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 2399 
ARUSHA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255  27 2520143 

 

TBS KANDA YA 
NYANDA ZA JUU 
KUSINI 
Jengo la NHIF, 
Ghorofa ya 7 
S. L. P. 1674 
MBEYA, TANZANIA 
Simu Na:  
+255 25 2502848 

 

TBS KANDA YA 
KUSINI 

Jengo la MTUWASA 
S. L. P. 1396 
MTWARA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 23 2334477 

 

TBS KANDA YA 
MAGHARIBI 

Jengo la NSSF (Mafao 
House), Ghorofa ya 2 
S. L. P. 1276 
KIGOMA,  
TANZANIA 
Simu Na:  
+255 28 2804023 
 

 

Barua zote ziandikwe kwa MKURUGENZI MKUU 

 

`  

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
______ 

 

WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA 
 

SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA 
 

 

 

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali 
 

 
 

 

 MKUTANO KATI YA TBS NA WAZALISHAJI, WAINGIZAJI NA WASAMBAZAJI WA 
SIAGI YA KARANGA, UNGA WA MAHINDI NA UNGA MCHANGANYIKO 

 (UNGA WA LISHE)  
           

   Dar es Salaam, 07 Februari, 2024 

Shirika la Viwango Tanzania (TBS) limeandaa mkutano na Wazalishaji, Waingizaji na 
Wasambazaji wa Siagi ya Karanga, Unga wa Mahindi na Unga Mchanganyiko (Unga 
wa Lishe) hapa nchini kwa lengo la kukuza ukidhi wa matakwa ya Viwango vya bidhaa 
hizo.  

Mkutano huo utafanyika siku ya Jumatano tarehe 14 Februari, 2024 katika ofisi za 
TBS, Ubungo Dar es Salaam kuanzia saa 3:00 Asubuhi mpaka saa 7:00 Mchana. 

Tafadhali uonapo tangazo hili mtaarifu na mwingine. 

Kwa maelezo zaidi wasiliana nasi kupitia kituo cha huduma kwa wateja kwa namba 
0800 110 827. 
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